Chào mừng các bạn đến với Forum của trường THPT Bình Liêu. Hãy đănng kí ngay làm thành viên!

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tuyển QTV đợt 1

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Root
Root

Chiến tích : 31809

Bài gửiTiêu đề: Tuyển QTV đợt 1   Thu Feb 18, 2010 6:50 pm

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc.
----o0o----

Tuyển quản trị viên

Như các bạn biết đấy, diễn đàn của chúng ta đang thiếu rất nhiều người quản lý cho 1 box cụ thể nào đó( sau đây gọi là Mod), thay mặt cho BQT diễn đàn tôi xin mở cuộc tuyển chọn Mod cho diễn đàn trong suốt thời gian diễn đàn hoạt động. Trong thời gian thử việc, chúng tôi sẽ set cho bạn có đầy đủ quyền năng của 1 Mod nhưng các bạn không thể vào được box quản trị.
Về điều kiện:
1. Có thời gian olnie thường xuyên
2. Có trách nhiệm với công việc.
3. Có khả năng chuyên sâu về box mình đăng ký làm mod.
4. Nhiệt tình trong công việc.
Khi các bạn thấy mình đủ điều kiện này, các bạn có thể làm đơn theo mẫu dưới đây, chúng tôi sẽ mời các bạn thử việc 1 tháng. Sau đó, tùy vào năng lực của bạn, chúng tôi sẽ set cho bạn làm Mod hay không.

Chúng tôi luôn chào đón các sinh viên đang và đã học ở trường, nhất là các sinh viên khóa mới, các bạn hãy coi đây là nơi để các bạn có thể tập được các kỹ năng: như làm người đứng đầu, người quản lý, người đưa ra những ý tưởng, và người định hướng ở tầm vĩ mô.
Chúng tôi chờ các đơn đăng ký của các bạn!

Thay mặt BQT diễn đàn
Admin

Trần Thanh Tùng
Xem lý lịch thành viên http://thptbl.forumotions.net

Tuyển QTV đợt 1
Trang 1 trong tổng số 1 trang